Skip to content

Jux – Simuachi Lyrics

Jux – Simuachi Lyrics

Uuuuuuuuh
Yeeeeeeiyeeeeee

Verse:
Nina kila sababu, Ya kuwa na yeye.
Kwake kichanga nabembelezwa na yeye.
Wake ustaarabu, Nini nipewee.
Maana muda mrefu nimekuwa mwenyewe.
Sasa mapema,
Narudi nyumbani, Vitu navikuta mezani.
Silisili vya mtaani, Mwenzenu.

Pre-Chorus:
Kwa sasa,
Mawe nipigeni, Maneno nisemeni.
Vikao vikaeni, Huyu mtoto simuachi. (Simuachi)
Mawe nipigeni, (Na mniue) Maneno nisemeni.(Na ridhika)
Vikao vikaeni, Huyu mtoto simuachi.

Chorus:
Oooooooooooooooooooooooh
Oooooooooooooooooooooooh
Oooooooooooooooooooooooh
Oooooooooooooooooooooooh x 2

Verse:
Wa nini, Ung’adung’adu kufukuza mende.
Ya nini, Kuwa waruwaru nikuumize uende.
Kwa nini, Niwe wa kuchovyachovya nikauingia mkenge.
Niamini, Nawe usije ukapata bichwa ukaota mapembe.
Sababu we ni mzuri, Umepitiliza.
Penzi lako, Mi linaniliza.

Pre-Chorus:
Kwa sasa,
Mawe nipigeni, (Nipigeni) Maneno nisemeni.
Vikao vikaeni, Huyu mtoto simuachi. (Simuachi)
Mawe nipigeni, (Na mniue) Maneno nisemeni. (Eyeeeeee)
Vikao vikaeni, Huyu mtoto simuachi.

Chorus:
Oooooooooooooooooooooooh
Oooooooooooooooooooooooh
Oooooooooooooooooooooooh
Oooooooooooooooooooooooh x 2

Tags: