Willy Paul – Ogopa Wasanii Lyrics

Jana nakuchukua nakuweka mmmh
Mimi nikichukua ni kupenda na kuoa
Ogopa, ogopa wasanii
Ogopa, ogopa wasanii
Ogopa, ogopa wasanii
Ogopa, ogopa wasanii

Mwanasimba katenda majanga kwa Tanasha
Mwone simba katenda majanga kwa Tanasha
Katafuna na katema

Mimi nikichukua ni kupenda na kuoa
Tupate watoto wazuri warembo chini ya ndoa
Boo boo sitakupiga mimba nitoroke, nitakuoa
Tena I swear sitakuvunja moyo nitoroke, oa

Mimi nawe mpaka chee, call me gentleman
Mimi nawe mpaka chee, call me a gentleman

Baby baby, kuna wasanii wadogo
Wajui hata panguza kamasi
Wanaslide, kwenye DM
Wanadhani mapua yao

Ona watoto wa Diana Diana, danganya wewe
Mtoto wa kilio kilio danganya wewe
Hapa hakuna bahati, akwende akalie mbali
Basi nikatikie baby kata, kata kata
Mpaka kwa tiktok baby kata, kata kata

Jana nakuchukua nakuweka mmmh
Mimi nikichukua ni kupenda na kuoa
Ogopa, ogopa wasanii
Ogopa, ogopa wasanii
Ogopa, ogopa wasanii
Ogopa, ogopa wasanii

Wengine usiwapee, watakuvunja na moyo
Using’ang’ane watakuvunja na moyo

Unasema, sema star
Unamtaka juu ye ni star
Unasema, sema star
Unamtaka juu ye ni star

Boo boo unajua ya tisho
Wanadanganya watu
Eti wanapeleka java
Na wanapenda kitanda

Eti muhali wanje wee
Kudanganya watu
Eti muhali wanje wee
Kudanganya watu

Nikatikie baby kata, kata kata
Mpaka kwa Tiktok baby kata, kata kata

Eh eh eh..mmmh mmh
Eh eh eh..mmmh mmh

Jana nakuchukua nakuweka mmmh
Mimi nikichukua ni kupenda na kuoa
Ogopa, ogopa wasanii
Ogopa, ogopa wasanii
Ogopa, ogopa wasanii
Ogopa, ogopa wasanii